ทอดถวายกฐินของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสกลนคร ณ วัดพระธาตุดุม
วันที่ 17 พฤศจิกายน 2564 เวลา 10.00 น. ท่านผู้อำนวยการ ว่าที่ ร.ต.ดร. สุกิจ ศรีพรหม พร้อมด้วยท่านรองผู้อำนวยการเป็นตัวแทนคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา นักเรียน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ทอดถวายกฐินของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสกลนคร ณ วัดพระธาตุดุม อำเภอเมือง จังหวัดสกลนคร
![](https://www.tune.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/257132449_4904296809602766_6616933181058406536_n.jpg)
![](https://www.tune.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/257424567_4904296829602764_6531700641365368609_n.jpg)
![](https://www.tune.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/257753124_4904297242936056_7696058039364523106_n.jpg)
![](https://www.tune.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/257909576_4904297129602734_7527534781653385235_n.jpg)